Vị trí hiện tại : 90phut tv > GIAO HỮU CLB
GIAO HỮU CLB
TÓM TẮT LỊCH THI ĐẤU KẾT QUẢ BẢNG XẾP HẠNG

GIAO HỮU CLB Lịch thi đấu

12.01 15:30
Hapoel Marmorek lrony Rehovot logoHapoel Marmorek lrony Rehovot

-

Shimshon Kafr Qasim logoShimshon Kafr Qasim

-

12.01 16:30
Dukla Prague logoDukla Prague

-

FK Graffin Vlasim logoFK Graffin Vlasim

-

12.01 17:30
Chrudim logoChrudim

-

Brno logoBrno

-

12.02 00:30
Bohemians1905 B logoBohemians1905 B

-

Benesov logoBenesov

-

12.02 16:00
Hradec Kralove B logoHradec Kralove B

-

Dukla Praha B logoDukla Praha B

-

12.02 17:00
Slavia Kromeriz logoSlavia Kromeriz

-

Hodonin Sardice logoHodonin Sardice

-

12.02 17:00
SK Slovan Varnsdorf logoSK Slovan Varnsdorf

-

Arsenal Ceska Lipa logoArsenal Ceska Lipa

-

12.02 17:45
Odd Grenland   U19 logoOdd Grenland U19

-

Rosenborg U19 logoRosenborg U19

-

12.02 22:00
Stromsgodset  U19 logoStromsgodset U19

-

IFK Norrkoping U19 logoIFK Norrkoping U19

-

12.03 00:30
Hammarby U19 logoHammarby U19

-

Silkeborg U19 logoSilkeborg U19

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.01 15:30
Hapoel Marmorek lrony Rehovot logoHapoel Marmorek lrony Rehovot

-

Shimshon Kafr Qasim logoShimshon Kafr Qasim

-

12.01 16:30
Dukla Prague logoDukla Prague

-

FK Graffin Vlasim logoFK Graffin Vlasim

-

12.01 17:30
Chrudim logoChrudim

-

Brno logoBrno

-

12.02 00:30
Bohemians1905 B logoBohemians1905 B

-

Benesov logoBenesov

-

12.02 16:00
Hradec Kralove B logoHradec Kralove B

-

Dukla Praha B logoDukla Praha B

-

12.02 17:00
Slavia Kromeriz logoSlavia Kromeriz

-

Hodonin Sardice logoHodonin Sardice

-

12.02 17:00
SK Slovan Varnsdorf logoSK Slovan Varnsdorf

-

Arsenal Ceska Lipa logoArsenal Ceska Lipa

-

12.02 17:45
Odd Grenland   U19 logoOdd Grenland U19

-

Rosenborg U19 logoRosenborg U19

-

12.02 22:00
Stromsgodset  U19 logoStromsgodset U19

-

IFK Norrkoping U19 logoIFK Norrkoping U19

-

12.03 00:30
Hammarby U19 logoHammarby U19

-

Silkeborg U19 logoSilkeborg U19

-

12.22 07:00
Club America logoClub America

-

FC Barcelona logoFC Barcelona

-

11.30 15:25
MAUK TANGERANG U19 logoMAUK TANGERANG U19

1

Pakuhaji Selection U19 logoPakuhaji Selection U19

4

11.30 14:50
GALARA UTAMA logoGALARA UTAMA

1

LABUAN PUTRA logoLABUAN PUTRA

1

11.30 13:35
ST. JOSEPH'S COLLEGE OF COMMERCE U21 logoST. JOSEPH'S COLLEGE OF COMMERCE U21

0

ST JOSEPHS COLLEGE AUTONOMOUS U21 logoST JOSEPHS COLLEGE AUTONOMOUS U21

1

11.30 11:30
KRISTU JAYANTI COLLEGE U21 logoKRISTU JAYANTI COLLEGE U21

1

Acharya Institute U21 logoAcharya Institute U21

1

11.30 00:30
Rosenborg U19 logoRosenborg U19

0

Lyngby Fodbold Club U19 logoLyngby Fodbold Club U19

3

11.29 23:30
Slavia Kromeriz logoSlavia Kromeriz

6

Otrokovice logoOtrokovice

2

11.29 22:30
IFK Goteborg U19 logoIFK Goteborg U19

6

Odd Grenland   U19 logoOdd Grenland U19

2

11.29 20:00
IFK Norrkoping U19 logoIFK Norrkoping U19

6

Hammarby U19 logoHammarby U19

0

11.29 17:45
Stromsgodset  U19 logoStromsgodset U19

0

Silkeborg U19 logoSilkeborg U19

2

11.29 13:30
ST. JOSEPH HIGHER SECONDARY SCHOOL U19 logoST. JOSEPH HIGHER SECONDARY SCHOOL U19

5

PRESBYTERIAN ENGLISH SCHOOL LUNGLEI U19 logoPRESBYTERIAN ENGLISH SCHOOL LUNGLEI U19

2

11.29 13:30
DELHI PUBLIC SCHOOL U19 logoDELHI PUBLIC SCHOOL U19

2

CLARET PU COLLEGE U19 logoCLARET PU COLLEGE U19

0

11.29 13:25
PANDAWA CISAUK U19 logoPANDAWA CISAUK U19

0

BHAYANGKARA FA U19 logoBHAYANGKARA FA U19

2

11.29 13:05
Michele Chellin logoMichele Chellin

3

Letgerwaru II logoLetgerwaru II

0

11.29 11:30
HOME MISSIONS SCHOOL U19 logoHOME MISSIONS SCHOOL U19

4

GOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL LUNGLEI U19 logoGOVT HIGHER SECONDARY SCHOOL LUNGLEI U19

0

11.29 11:30
SPORTS PU COLLEGE U19 logoSPORTS PU COLLEGE U19

2

ST. ALOYSIUS PU COLLEGE U19 logoST. ALOYSIUS PU COLLEGE U19

2

11.29 01:00
Chelsea U21 logoChelsea U21

1

Strasbourg II logoStrasbourg II

4

11.28 19:00
FK Zeta Golubovci U21 logoFK Zeta Golubovci U21

3

FK Podgorica U21 logoFK Podgorica U21

1

11.28 00:30
Hammarby U19 logoHammarby U19

1

Stromsgodset  U19 logoStromsgodset U19

0

11.27 22:30
Silkeborg U19 logoSilkeborg U19

1

IFK Norrkoping U19 logoIFK Norrkoping U19

1

11.27 21:00
FK Iskra Danilovgrad U21 logoFK Iskra Danilovgrad U21

2

FK Decic Tuzi U21 logoFK Decic Tuzi U21

1

Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy